Sisi sote ni Binadam.
Kwa kujibu maswali yetu, unaweza kutusaidia kupata njia za kufanya nchi yetu kuwa mahali bora. Tunatarajia siku moja kuwa na uwezo wa kueleza jinsia yetu bila hofu. Kwa hili kutokea, jumuiya zetu za LGBT na zisizo za LGBT zinapaswa kufanya kazi pamoja, na tunataka kusikia sauti yako.


Tafadhali kumbuka kwamba tunachukua faragha yako kwa uzito na Siri sana. Hatuhifadhi taarifa yoyote ambayo inaweza kukutambua kama mhojiwa. Asante kwa muda wako.

Tambua kikundi cha umri wako *
Wewe ni Mtanzania
Ni zipi kati ya kauli zifuatazo zinafaa kwako?
Je, unaishi katika maeneo ya vijijini au mijini?
Je! Unajiona kuwa wewe ni nani kati ya:
Je unajihisi ama kujiona wewe ni nani kati ya hawa *
Next
Never submit passwords through Google Forms.
This content is neither created nor endorsed by Google. Report Abuse - Terms of Service